Crush meaning in Telugu

Crush meaning In Telugu| తెలుగులో క్రష్ అర్థం

నేటి తేదీలో, సోషల్ మీడియాలో క్రష్ అనే పదాన్ని ఎక్కువగా ఉపయోగిస్తున్నారు, అంతే కాకుండా, ప్రేమ మరియు కోర్ట్‌షిప్‌లో ఈ పదాన్ని ఎక్కువగా ఉపయోగిస్తున్నారు, అటువంటి పరిస్థితిలో, చివరకు ప్రజల మదిలో ఉన్న ప్రశ్న. క్రష్ అనే పదానికి అర్థం ఏమిటి

Love Crush Meaning In Telugu | తెలుగులో లవ్ క్రష్ అర్థం

తెలుగులో క్రష్ అంటే “ప్రేమలో ఉండటం” అంటే ఒకరితో ప్రేమలో ఉండటం, స్కూల్, కాలేజీల్లో చదివే అబ్బాయిలు, అమ్మాయిలు ఈ తరహా పదాలు వాడడం మీరు తరచుగా చూసి ఉంటారు. ఉదాహరణకు, మీరు దీన్ని అర్థం చేసుకోవచ్చు, నా పేరు రాహుల్ మరియు నేను అంజలి అనే అమ్మాయిని ప్రేమిస్తున్నాను కాని అమ్మాయి నా ముందు నిలబడి ఉంది.

మరియు నేను ఆమెతో నా ప్రేమను వ్యక్తపరచలేను, అప్పుడు నా స్నేహితులు నా వద్దకు వచ్చినప్పుడు, అంజలి అంటే నా క్రష్ అని నేను వారికి చెప్తాను. ఈ విధంగా, క్రష్ అనే పదానికి హిందీలో చాలా రకాలు ఉన్నాయి, కానీ దీనిని ప్రజలు ఆంగ్లంలో మాత్రమే ఉపయోగిస్తారు. అదే విధంగా అమ్మాయిలకు కూడా అబ్బాయిలపై మోజు ఎక్కువ.

క్రష్ అనే పదాన్ని వాక్యంలో రెండు విధాలుగా ఉపయోగిస్తారు, మొదట విశేషణం మరియు రెండవది నామవాచకం, మీరు దీన్ని ఉదాహరణగా అర్థం చేసుకోవచ్చు – తరగతి గదిలో మీ అందమైన క్రష్ ఎవరు? (తరగతి గదిలో మీ అందమైన క్రష్ ఎవరు) ఈ వాక్యంలో అందమైన అనేది ఆ అమ్మాయి లక్షణాలను వివరించే విశేషణం.

రెండవది, ఇది నామవాచకంగా ఉపయోగించబడుతుంది, ఈ విషయం మీరు ఇలా అర్థం చేసుకోగలరు – నాకు చిన్నప్పటి నుండి ఆమెపై క్రష్ ఉంది (నేను ఆమెను చిన్నప్పటి నుండి ప్రేమిస్తున్నాను.) ఇప్పుడు మీకు హిందీలో క్రష్ అంటే ఏమిటో అర్థం అవుతుంది.

Pronunciation of Crush | (క్రష్) యొక్క ఉచ్చారణ

Pronunciation of ‘Crush’ In Telugu : క్రష్

Other Telugu Meaning of Crush | క్రష్ యొక్క ఇతర తెలుగు అర్థం

Love related use

  1. ప్రియ సఖి
  2. ప్రియ సఖుడు

 In General use

  1. నలిపివేయు
  2. నలగ్గోట్టు
  3. చితకొట్టు
  4. పగులగొట్టు
  5. అణచివేయు
  6. అదిమి వేయు

Love crush meaning in Telugu

You are my Crush meaning in Telugu | యూ ఆర్ మై క్రష్ తెలుగులో అర్థం

తు నా ప్రియా సఖీ లేదా తు నా ప్రియా సకుడా: క్రష్ అనేది కేవలం ఒక వ్యక్తికి సంబంధించినది కాదు, అంటే… అమ్మాయికి అబ్బాయి మీద లేదా అబ్బాయికి అమ్మాయి మీద ప్రేమ ఉంటుంది.

She is my crush meaning in Telugu language| తెలుగులో ఆమె అంటే నా క్రష్ అర్థం

ఆమె నా ప్రియమైన సఖి: ఒక వ్యక్తి మొదటి చూపులో ఒక అమ్మాయిని ఇష్టపడినప్పుడు, ఆమె కనిపించిన సందర్భాన్ని మరచిపోలేడు, మరియు అతను ఆమెను తాకినప్పుడు, అతనికి తెలియకుండానే అతనిలో ప్రేమ లేదా కోరిక మొదలవుతుంది, అప్పుడు అతనికి ఆమెపై క్రష్ ఉందని చెప్పవచ్చు. . అప్పుడు అతను ఆమె నా క్రష్ అని చెప్పగలడు.

First Crush Meaning | మొదటి క్రష్ అర్థం

ఫస్ట్ క్రష్” అనే భావన చాలా మందికి సాధారణ అనుభవం. ఇది మీరు మొదటిసారిగా కలిసిన లేదా చూసిన వారి పట్ల ఆకర్షణ మరియు వ్యామోహం యొక్క తీవ్రమైన అనుభూతి. ఈ అనుభూతి తరచుగా ఉద్వేగం, భయాందోళన మరియు నిరీక్షణ వంటి ఉద్వేగాలతో కూడి ఉంటుంది

Synonyms & Antonyms of Crush In Telugu | తెలుగులో క్రష్ యొక్క పర్యాయపదాలు & వ్యతిరేక పదాలు

గుంపు

Example of Crush In English- Telugu

1. Crushing takes a minute, liking takes an hour, and loving takes a day, but forgetting takes a lifetime.

అణిచివేయడానికి ఒక నిమిషం పడుతుంది, ఇష్టపడటానికి ఒక గంట పడుతుంది, మరియు ప్రేమించడానికి ఒక రోజు పడుతుంది, కానీ మరచిపోవడానికి జీవితకాలం పడుతుంది.

2. The purpose of this machine is to crush rock into powder.

ఈ యంత్రం యొక్క ఉద్దేశ్యం రాయిని పొడిగా చేయడం.

3. Tejashvi told, she had a crush on you.

తేజశ్వి చెప్పింది, ఆమెకు మీ మీద క్రష్ ఉంది.

4. All of us have molars in our mouths that crush the food we eat.

మనందరికీ మనం తినే ఆహారాన్ని నలిపే మోలార్‌లు నోటిలో ఉంటాయి.

Leave a Reply